Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยใช้บริการ สาวเวียดนามคนนี้บ้าง ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
ดิฉันชื่อ Tuyet (เตวี๊ยด) ชื่อเล่น เล็ก

เล็กจบจาก ม.วิทยลัยสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ นคร โฮจิมินห์  ที่เวียดนามค่ะ เอกภาษาไทย
ตอนนี้ เล็กพักอยู่ที่โฮจิมินห์  เล็กกำลังหางานพาร์ทไทม์ที่เกี่ยวข้องกับภาษาไทย เช่น เป็นล่าม มัคคุเทศก์ หรือ อาจารย์พิเศษสอนภาษาเวียดนามให้คนไทย
เล็กมีประสบการณ์ในการเป็นล่าม ครูสอนภาษา และกำลังสะสมประสบการณ์เป็นมัคคุเทศก์อยู่ค่ะ เพราะชอบการท่องเที่ยวและพบปะสังสรรค์กับหลายๆ คน

สนใจ ติดต่อเล็กได้เลยนะคะ
Email: ........et@gmail.com
Mobile number: +84 ........ 819
ขอบคุณค่ะ

---------------------------------------------------------
อาทิตย์หน้าจะไปโฮจิมินห์  กำลังหาข้อมูลท่องเที่ยวอยู่้
ไปเจอข้อความข้างบน ก็เลยสนใจ แต่ไม่ทราบว่าเป็นยังไง
จะโดนหลอกหรือเปล่า  เพื่อนในห้องนนี้มีใครเคยใช้บริการ
ของน้องคนนี้บ้างครับ  
ปูลิง--ใช้บริการหมายถึงเป็นไกด์พาเที่ยว ให้เรานะครับ อย่าคิดเป็นอย่างอื่น
ขอบคุณครับ

จากคุณ : เด็กภูธร
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 54 13:29:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com