Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++Zombie พาเที่ยว @ The Blue sky Resort, เกาะพยาม ระนอง ++++ ติดต่อทีมงาน

ได้มีโอกาสไปจอง packet ในงานเที่ยวไทย The Blue sky Resort ลดราคามาในช่วง low season

3 วัน 2 คืน ที่เกาะพยาม เหลือคนละ 4500 บาท พร้อมอาหาร 8 มื้อ กับค่าเรือไปกลับ (จะคุ้มป่าวลองไปดูกัน ><)

ก็เลยจัดไป โดยเอาเงินติดกระเป๋าไปแค่ 200 บาทเท่านั้น 555 กะไปตายเอาดาบหน้าสุดๆ

ตอนไปเราไม่ได้จองรถตู้ของ resort นะค่ะ เราไปเอง ถ้าจองรถตู้ของ resort ไปกลับ 1600 บาทค่ะ แค่เรานั่งรถทัวส์ไปเองไปกลับ 1,222 บาทค่ะ

ไปพร้อมๆ กับ zombie นะค่ะ

มือใหม่แอบทำกระทู้ซ้ำตามไปอันนี้นะค่ะ ><
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E11148742/E11148742.html

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 54 16:26:56

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 54 16:25:09

จากคุณ : lady_piglet
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 54 15:51:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com