Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเห็น คนเคยพัก Sarita Chalet พัทยา หน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

ลองหารีวิวดูมีข้อมูลน้อยมากเลย แอบเห็นบาง comment บอกว่ามีโซนตึกเก่า ห้องไม่ค่อยดีเท่าไร
แต่ผมจองผ่าน Expedia JP ไปแล้ว เป็นห้องSuperior สูบบุหรี่ 2ห้อง (มีให้เลือกแต่ห้องนี้)

1. ผมจะแจ้งพนักงานว่าขอห้องโซนตึกใหม่ไม่สูบบุหรี่ ได้ไหมครับ (Superior เหมือนกัน)
2. จากท่าเรือบาลีฮายไปที่พัก ผมจะขึ้นสองแถวได้จากตรงไหนราคาเท่าไรครับ หรือราคานั่งวินมอเตอร์ไซค์ก็ได้ครับ กลัวโดนโขกมากเลย

ขอบคุณครับ _/\_

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 54 22:55:45

จากคุณ : หมูทำไรก็อร่อยยกเว้นข้าวมันไก่
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 54 22:36:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com