Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการจองห้องพัก จาก Expedia.co.jp หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากจะจองห้องพัก กับ Expedia.co.jp เพื่อพักคืนวันพรุ่งนี้ แต่ต้องกลับไปจองที่บ้าน เย็นนี้ เพราะที่ทำงานไม่มี Glogle Chrome แล้วก็จำเป็นต้องเดินทางเลยไม่เกิน 30 นาที หลังจากที่จอง เลยอยากจะสอบถามผู้รู้ดังนี้ค่ะ

1. ถ้าเข้าพักคืนพรุ่งนี้ ทางเวปเค้ายังให้จองอยู่มั้ยคะ (กลัว Agent ส่งเรื่องไป โรงแรมไม่ทัน)

2. เมลที่จะส่งมา Confirm จะส่งมาเลยหรือเปล่า (หรือภายใน 30 นาที) เนื่องจากจะจองแล้วเดินทางไปอีกที่นึง จะไม่มีเวลา เปิดเนตเลยค่ะ

3. เราต้อง Print ใบจองไปยืนยันที่โรงแรมด้วยมั้ยคะ หรือแจ้งชื่อก็ใช้ได้

4.อันนี้เป็นระบบตัดเงินจากบัตรเครดิตเลยใช่มั้ยคะ

ยังไงขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ

จากคุณ : จันทร์แหว๋ว
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 54 12:37:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com