Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วย vote ห้องพักที่ evason phuket ครับ ติดต่อทีมงาน

deluxe seaview renovated ใหม่ ไม่ต้องเพิ่มเงิน (7 คน)
  junior suite garden view ห้องยังไม่ได้ renovated เพิ่ม 1000 ครับ (1 คน)

87.50%
  deluxe seaview renovated ใหม่ ไม่ต้องเพิ่มเงิน (7 คน)
 12.50%
  junior suite garden view ห้องยังไม่ได้ renovated เพิ่ม 1000 ครับ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

คือผมได้จองห้องพักที่ evason phuket ไว้เป็นห้อง deluxe seaview ครับ แต่เห็นภาพ junior suite แล้วมันยั่วยวนใจ ก็เลยตัดสินใจไม่ได้ว่า ถ้าจ่ายเงินเพิ่ม 1000 แล้ว upgrade เป็น junior suite garden view จะดีรึป่าวครับ อีกอย่างคือ ห้อง deluxe seaview จะเป็นห้อง renovated รบกวนเพื่อนๆช่วย vote ด้วยครับขอบคุณครับ

จากคุณ : Microkosmos
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 54 19:31:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com