Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากมิวนิคไปซูริค ช่วงก่อนสงกรานต์ปีหน้า ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้หนูน้อยกำลังทำแผนเที่ยวเยอรมัน ออสเตรียและสวิสอยู่ค่ะ ไปทั้งหมด 16 วัน แต่จะอยู่ในสวิสนานสุด (แต่ยังคิดอยู่นะคะ ยังไม่ไฟนอล....) พยายาม search หาข้อมูล แต่ยังหาไม่เจอ....

คือหนูน้อยอยากทราบว่าถ้าจะไปซูริคจากมิวนิตเนี่ย นั่งรถบัส, รถไฟ หรือบินไป อย่างไหนดีกว่ากัน.. อ้อแน่ล่ะ บินไปดีสุด แต่ก็แพงสุดด้วย..... ถ้านั่งรถไฟไป.. ราคาจะพอกับที่บินไปมั้ย.... ลองหา easy jet หรือ ryan air ไม่เป็นมีไปลงซูริคเลย... หาตารางรถไปใน bahn.de กับ oebb ราคาไม่เห็นมีเลย......

อยากทราบราคาคร่าวช่วงเวลานี้นะคะ...

สงสัยอีกข้อนึง ... หลายคนบอกว่าจองตั๋วทุกอย่างล่วงหน้านาน จะได้ราคาถูก.... ต้องนานประมาณไหนหรือคะ.....

นั่งรถบัสก็ได้นะคะ คิดว่านั่งกลางคืนถึงเช้าก็โอเค.. แต่เข้า web ไป ไม่เห็นมีราคาของต้นเมย. เลยค่ะ.... เอ หรือราคายังไม่ออก... วางแผนไม่ค่อยถูกเลย...

รบกวนเซียนยุโรปด้วยนะคะ...

จากคุณ : หนูน้อย
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 54 14:31:18 A:203.127.116.86 X: TicketID:235618

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com