Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม แคชเมียร์ กุุลมาร์ค พาฮาลแกม โซนามาร์ค ครับ ติดต่อทีมงาน

แพลนจะไปประมาณ 7 วันครับ ที่สงสัยคือ

1)  จำเป็นต้องค้างคืนที่ โซนามาร์ค กับ พาฮาลแกรม มั๊ยครับที่แน่ๆคือผมตั้งใจค้างที่กุลมาร์คแน่ๆ (มีแนะนำโรงแรมแถวๆ gondola ป่ะคับ อิอิ)

2)  แล้วถ้าผมไปถึง DEL ตอน 2225 ไฟล์ไป SXR ออก 0535 แบบนี้ค้างใน airport ได้เลยป่าวครับ (จะเหนื่อยไปป่าวน้อ??)

3)  รถที่ไปยัง กุลมาร์ค พาฮาลแกม โซนามาร์ค ควรไปขึ้นที่ไหนครับ ถ้าเทียบระหว่างไปตั้งหลักในเมืองศรีนาคาก่อน กับขึ้นจาก airport แบบไหนถูกกว่ากันครับ

4) เท่าที่สังเกตุดู houseboat ราคาถูกกว่า hotel แบบนี้ถ้าผมตั้งใจจะตั้งหลักที่ศรีนาคา พัก houseboat ทุกคืนเลยจะเวิคป่ะคับ??

ขอบคุณทุกๆความเห็นมากครับ
ตอนนี้มึนงงไปหมดแล้ว ไม่ค่อยมี review ของคนไทยเท่าไหร่เลยครับ หุหุ

จากคุณ : Chloe O'Brian
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 54 01:07:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com