Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยติชมตารางทัวร์เกาหลีหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนช่วยดูตารางทัวร์ให้หน่อยได้มั้ยคะ เราไปเองคนเดียวครั้งแรก งงๆมากเลยไม่แน่ใจว่าจะจัดตารางได้เหมาะสมรึเปล่าค่ะจองที่พักที่grapegarden แถวม.ฮงอิก
วันศุกร์ที่ 21 ตุลาคม

• ไปเกาะนามิตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไป คาดว่าน่าจะตั้งแต่เที่ยงบ่ายสี่โมงจะกลับ
  • ยังหาที่ไปไม่ได้เลยค่ะแหะๆ ไปไหนดีคะ ช่วงเย็นย่ำค่ำวันศุกร์
วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม
  • นั่ง city bus รอบๆก่อน1รอบค่ะ จากนั้นจะลงเที่ยว ตามจุดต่างๆในรอบต่อไปค่ะ
  • ช่วงเย็นๆยังไม่ค่ำจะไปคลองชองเกชอน
  • ไปN seoul tower ช่วงค่ำ ประมาณ 1ทุ่ม
  • ดึกๆ ไปที่ไหนดีคะ ในคืนวันเสาร์
วันอาทิตย์ที่ 23 ตุลาคม
  • ไปซอรัคซาน ตั้งแต่เช้า กลับมาในช่วงบ่ายแก่ๆ (นานไปมั้ยคะ)
  • ไปคลองชองเกชอนช่วงค่ำ
  • ช่วงเย็นไปถึงค่ำถึงดึกไปดองแดมุน
วันจันทร์ที่ 24 ตุลาคม
  • ไปN seoul tower ช่วงเช้า
  • ยอดิโอ สะพานข้ามแม่น้ำฮัน
  • เที่ยงๆเดินทางไปซูวอนกลับบ่ายแก่ๆ
  • เดินนัมแดมุนและควางจัง
วันอังคาร ที่ 25  ตุลาคม
  • เช้าไปคังฮวา
  • เย็นกลับมาเดินเมียงดง
  • รู้สึกว่าวันนี้มันน้อยๆไป แต่ไม่รู้จะไปไหนแล้วอะค่ะ
วันพุธที่ 26 ตุลาคม 
  • ไป santorini seoul ช่วงสิบโมงเป็นต้นไป
  • ช่วงบ่าย ไปเก็บตกแถวม.ฮงอิก คอฟฟี่ปริ๊น
  • บินกลับทุ่มครึ่ง ควรไปถึงสนามบินกี่โมงดีคะ

จากที่อ่าน มีอันไหนที่เส้นทางวกไปวนมามั้ยคะ ติมาได้เลยค่ะ อยากไปแบบประหยัดเส้นทางเดียวกันตลอด แล้วก็เป็นทริปแบบนอนดึกตื่นเช้าอ่ะค่ะ อิอิ ขอบคุณมากเลยที่เสียสละเวลาอ่านนะคะ

จากคุณ : คนเชยๆ
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 54 19:30:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com