Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บาหลี... สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ คือผมจะเดินทางวันที่26 นี้แล้ว ผมมีเรื่องสงสัยนะครับ
รบกวนหน่อยนะครับ คือ
1. ค่ารถจากสนามบินไป อุบุด นั้นราคาเท่าไหร่ครับ แล้ว เราควรเรียกจากในสนามบินหรือว่านอกสนามบินดีครับ ...
2.ที่พักที่อุบุดและหาดคูต้า ขอคำแนะนำหน่อยครับ เอาแบบไม่แพง...
3.จากอุบุดไปหาดคูต้าเดินทางยังไงครับ หรือค่าโดยสารเท่าไหร่ครับ..
4.สิ่งที่ควรระวังในการไปเที่ยวบาหลีมีอะไรบ้าง เช่นที่ผมรู้คือ ระวังลิง แล้ว มีอะไรอีกบ้างหรอครับ แล้วพวกตามวัดนะครับวัดไหนควรระวังพิเศษ บ้าง..
5.สิ่งของต้องห้าม ที่ห้ามที่ห้ามนำเข้าบาหลีมีอะไรบ้างครับ
6.อาหารที่ห้ามพลาดในการไปบาหลีมีไหมครับ

****รบกวนหน่อยนะครับ****

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : kololado1
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 54 13:35:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com