Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Review ครั้งแรกค่ะ) อิ อิ หนีน้ำท่วมไปเขาค้อ เชียงคาน ตามมาชมดูนะค่ะ ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้เป็น Review แรกในห้อง Blue เลยนะค่ะ เพราะปกติเข้ามาดูรีวิวที่เที่ยวของคนอื่นอยู่ เพราะตัวเองไม่มีเวลาเที่ยวเลย

ได้จังหวะช่วงเด็ก ๆ ปิดเทอม จองที่พัก เตรียมการเที่ยวเรียบร้อยแล้ว ดันเจอน้ำท่วม จะ Cancle ที่พักก็ไม่ได้ จ่ายเงินไปหมดแล้วด้วย เสียดายกะตังค์ เลยเป็นไงเป็นกัน น้ำท่วมก็ท่วม ขอเที่ยวก่อนแล้วกัน

เริ่มแรก ต้องขอบคุณเจ้าของรถมากเลย ถ้าไม่ได้คันนี้สงสัยจะไปไม่ถึงเขาค้อค่ะ เพราะน้ำแต่ละที่ปริ่ม ๆ ล้อเหมือนกัน

ออกเดินทางตอนแปดโมงเช้า วันที่ 13/10/54 ลงทางด่วนรังสิต จะไปสระบุรี โอ้ มาย ก๊อด (เค้าปิดเส้นทางสระบุรีแล้ว ฮือ ๆ ตำรวจทางหลวงบอกให้ไปทางบ้านนา นครนายกแทน) รถติดสุด ๆ ค่า

กว่าจะถึงเพชรบูรณ์ก็สี่โมงเย็นแล้ว (รถเครอะเชียว อิ อิ)

จากคุณ : boontarika
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 54 16:17:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com