Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]ทริปเกาะล้าน บ้านเฉลียงลม ฉบับหนีน้ำท่ม ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาว Blue planet ทุกท่านนะคะ  นี่เป็นกระทู้รีวิวแรกในชีวิตเลยค่ะ  มันอาจจะไม่ดีเท่าที่ควร ยังไงก็ติชมกันได้นะคะ  รีวิวนี้ไปเกาะล้านมาค่ะ ช่วงวันที่ 11-13 ตุลา ตอนนั้นกรุงเทพฝนตกตลอด จนมีข่าวออกมาเป็นระยะๆ ว่าน้ำจะท่วม เราจองที่พักไว้แล้ว ก็เลยต้องไปเที่ยวค่ะ  ตอนข้ามเรือมีฝนตก อยู่กลางทะเลมองไม่เห็นอะไรเลย  น่ากลัวมาก  ใจก็อยากกลับแต่ไม่ทันแล้ว  และในที่สุดเราก็ถึงท่าหน้าบ้านตอนฝนหยุดพอดีค่ะ  แล้วเข้าที่พักของเลย คือ บ้านเฉลียงลมนั่นเอง

แก้ไขเมื่อ 25 ต.ค. 54 10:40:50

จากคุณ : FairyPerfect
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 54 10:14:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com