Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเพื่อนๆแนะนำและช่วยดูทริปเกาหลี ให้ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนพี่ๆเพื่อนๆ ช่วยดูโปรแกรมเกาหลี 7 วัน 6 คืนให้ด้วยครับ

เสาร์ที่ 12/11 : ถึง Seoul ประมาณ 8 โมงกว่าๆ ครับ ถึงที่พักน่าจะก่อนเที่ยง (พัก Namsan Guest House)
 นั่งรถทัวร์ชมพระราชวัง --> แล้วก็เดินเล่นตลาดต่างๆครับ

อาทิตย์ 13/11 : Everland เต็มวันครับ

จันทร์ 14/11 : หมู่บ้านฝรั่งเศส หรือ โพรวอง --> เกาะนามิ --> ตลาดเมียงดง ครับ

อังคาร์ 15/11 : Ski Resort (น่าจะไป Yangji Pine เนื่องจากอยู่ใกล้ Seoul) --> N Seoul Tower --> ม.ฮงงิก

พุธ 16/11 :  English Village --> Provence เมือง Paju  --> Gwangjang Market      

พฤหัส 17/11 :  เดินห้างแถวเมียงดง + ใกล้เคียง + กินดื่มเรื่อยเปื่อย + ซื้อของฝาก

ศุกร์ 18/11 : กลับไฟล์ เย็น เลยคิดว่าจะไปเดินเล่นในสนามบินครับ

ประมาณนี้นะครับ ขอคำแนะนำเพื่อนๆ ว่าจะแทรก เพิ่ม ลด เปลี่ยน โปรแกรม ยังไงได้บ้าง

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆ ความเห็นครับ

จากคุณ : fordaspire1975
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 54 11:55:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com