Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Expedia.jp โค้ด luckybus2011..ใช้ไม่ได้แล้วเหรอค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือ ดิฉันได้ใช้โค้ด จอง โรงแรมที่หัวหินไปได้สองคืน ก็ไม่มีปัญหาอะไร จองได้..

พอเมื่อคืน จะจองเพิ่มคืนที่สาม ก็เข้าไปเช็คที่โรงแรมเดิม เป็นคืนวันศุกร์ ราคาเพิ่มเป็น คืนละ สามพันกว่า ก็เลยลอง กดใช้โค้ดดู ก็ลดได้อยู่
แต่ดิฉันไม่ได้จอง ก็ กดกลับมาที่หน้า คนหาโรงแรม..

แล้วเลือกที่จะจองโรงแรมอื่น..พอ ..ใช้โค้ด ..ปรากฏว่าใช้ไม่ได้แล้ว..พยายามเปลี่ยนวัน ก็ไม่ได้ เปลี่ยนหลายโรงแรมก็ไม่ได้...แต่พอ ลองกลับไปที่โรงแรมเก่าที่เคยใช้โค้ด กลับใช้ได้เหมือนเดิม..

หมายความว่ายังงัยเหรอค่ะ..คือ โค้ดยังใช้ได้ หรือไม่ได้แล้วกันแน่..

รบก่วนเซียน พี่เอ็กซ์แนะนำทีนะคะ..

ขอบคุณค่ะ

ปล..ดิฉันลองเปลี่ยนวัน โรงแรม เป็นในกรุงเทพ ก็ใช้ไม่ได้เหมือนเดิมค่ะ..

จากคุณ : กุหลาบงามหนามคม
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 54 13:30:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com