Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*******ภารกิจ.....พิชิตนาผืนน้อย ณ เชียงใหม่******* ติดต่อทีมงาน

ตั้งชื่อซะน่ากลัว......เลย  ...อิอิ...

สวัสดีครับ สมาชิกที่น่ารักทุกท่าน  เมื่อ หยุดยาวช่วงเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา แอบแว่บขึ้นเหนือ ไป ตามล่า "นาขั้นบันได"  ที่แม่แจ่ม และ อินทนนท์มา

ก่อนอื่นนะครับ...........ขอมอบกำลังใจผ่านทางพันทิปถึงผู้ประสบภัยทุกท่านนะครับ  อย่าเพิ่งท้อ สู้ต่อไปครับ ...ใครที่ไม่สามารถช่วยด้านการบริจาค ก็สามารถ ช่วยส่งกำลังใจคนไทยด้วยกันได้ครับ  ไม่ผิดกติกาแต่อย่างใด
...คนไทย....สู้  สู้ ครับ.....

ภาพแรก ธารน้ำที่แม่กลางหลวงครับ

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 54 19:01:55

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 54 19:01:25

จากคุณ : เอวาซาตัง
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 54 19:01:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com