Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Tokyo-Hakone-Kawakuchiko-Kyoto-Osaka 14-24 oct 11 ติดต่อทีมงาน

Yokoso Japan ka เอาละหลังจากรอคอยมานานแสนนานได้เวลาแล้วค่ะ
สำหรับ 1 ปีทีรอคอยหลังสีนามิ เราและเพื่อนก็ได้มีทริปนี้ซะทีแม้มันลำบาก
อยากแค้นเสียนี้กระไรกว่าจะได้ไป ยังไงก็ ติดตามชมและให้กำลังใจแป้งตัวเล็กด้วยนะค่ะ

ก่อนอื่นต้องกราบขอบพระคุณ Login  jaturong_ae สำหรับตั๋ว JAL 22700
ถ้าไม่ได้คุณพี่ ทริป นี้คงไม่เกิดค่ะ

เริ่มเลยนะค่ะ ตั้งกะวางแผนก็ต้อง ขอบคุณ พี่หญิง นะค่ะ ที่ช่วยหาที่พักไม่งั้นน้องคงต้อง นอนกล่องลัง แน่ๆๆเลยขอบคุณค่ะ

และ ที่ขาดไม่ได้ค่ะคนนี้ สำคัญ พุฒตาล ถ้าไม่ได้น้อง พี่คงต้องหลงทางแน่นอนขอบคุณค่ะ ที่ทำแผนการท่องเทียวตลอดทริปได้ดีเยี่ยมจริงๆ

และเพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาวบลูแพลนเนตทุกท่านนะค่ะ อะมาชมกันเลยค่ะ

ป.ล.ช่วยกดเก็บเข้าคลังกระทู้ให้ด้วยนะค่ะขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 54 00:15:26

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 54 00:14:55

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 54 20:36:11

จากคุณ : แป้งตัวเล็ก
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 54 20:34:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com