Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[japan]ภูเขาไฟ Fuji ไร้หิมะที่ทะเลสาปทานูกิ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  ในช่วงสถานการณ์น้ำท่วมๆแบบนี้  อยู่บ้านว่างๆ ก็ทำ review มาลงสักเล็กน้อยนะคะ  ในขณะที่ยังใช้ไฟฟ้าได้อยู่ -"- ... ยังไงก็อยู่ๆ อดทนกับสถานการณ์ไปด้วยกันนะคะ  เดี๋ยวมันคงจะผ่านพ้นไป ( โดยเร็วได้ยิ่งดีค่ะ )

วันที่ 16 ต.ค 2554 มีโอกาสไปเที่ยวชม Mt.Fuji ค่ะ  เราไม่เคยคิดจะไปดู Mt.Fuji เป็นกิจลักษณะในการท่องเที่ยวสักเท่าไหร่ แต่คราวนี้พาญาติโยมที่บ้านไปเที่ยว ดังนั้นคงไม่ดีที่จะให้ท่าน สว. พลาด point หนึ่งของญี่ปุ่นไป  เดี๋ยวจะว่ามาไม่ถึง

เริ่มต้นเช้าๆที่ฐานทัพประจำค่ะ  อยู่ Tokyo ก็นอนที่ Ueno ตลอดล่ะ

จากคุณ : ก่วยก๊วยตาลสด
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 54 10:18:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com