Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปพม่า วันที่ 3 นี้ไปนอนตรงไหนของย่างกุ้งดีคะ ติดต่อทีมงาน

คือว่า วันที่ 3 - 6 นี้มีนัดกับพม่าน่ะค่ะ วางแผนว่าจะไป ย่างปู เอ๊ย กุ้ง  

พุกาม แล้วก็ ไปหงสาวดี (ไม่รู้ได้เปล่า)

เลยอยากจะถามว่า วันที่สามหลังจากลงจากเครื่องแล้ว ไปนอนที่ไหนดีคะ ลืมบอกไปว่าไปกันสามคน

เอาแบบถูกๆ ไม่เกิน $30 ประมาณนี้อ่ะค่ะ

แล้วใครทราบบ้างว่าถ้าไม่เช่ารถหรือว่าเหมาแท๊กซี่จะมีทางไหนไปถึงพุกาม หรือ หงสาวดีมั้ยคะ

แล้วถ้าเหมาแท๊กซี่จะราคาประมาณเท่าไหร่ เอ่ย

แล้วที่พักที่พุกามเนี่ยที่ไหนดีคะ เอาแบบwalk in ได้อ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ

จากคุณ : กุหลาบคิมหันต์
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 54 22:51:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com