Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ค่าห้องพักที่ First World Genting คืนละ1350บาท (คืนวันศุกร์6มค55)ปกติไหมคะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อกี้เพิ่งเข้าเวบไซต์ไปเชคราคาของวันที่6มค55 ค่ะ กะจะนอนซักคืน ตอนแรกว่าจะนอน ThemePark เจอราคา 169RM ต่อคืนสำหรับห้องถูกสุด หน้าหงาย เลยมากดดูFirst World ไม่ได้แพ้กันเลย ห้องถูกสุด 135RM งงอ่ะค่ะ เหมือนว่าเคยเห็นในรีวิวเพื่อนพ้องน้องพี่ในบลูไปนอนกันมาที่First World คืนละ500ยังมีเลย เลยงงว่าเป็นเพราะเดือนมค รึเปล่าคะมันเลยแพง แต่ในปฏิทินของเค้าเขียนว่าวันที่6มค นี่ Low เลยนะคะ

ดูเวบไซต์ราคาปีนี้ของเค้า Theme Park ราคาคืนนึงแค่ 88RM เองอ่ะค่ะ หรือเค้าขึ้นราคาโหดๆแบบนี้ทุกปีรึเปล่าคะ

(เราเชคราคาตรงด้านซ้ายมือสุดของเวบ rwgenting ที่เขียนว่า CHECK AVAILABILITY นะคะ)

ถ้าต้องจองราคานี้ ร้าวเลยอ่ะค่ะ เพิ่มตังค์อีกนิดจะได้โรงแรมดีๆใน KL เลยทีเดียว T T

รบกวนชี้ทางสว่างด้วยค่ะ

ปล ค่าที่พักแบบโปรที่เราพบ มาจากลิงค์นี้ค่ะ

http://www.rwgenting.com/en/promotions/2011/iholiday/index.htm

แต่พอกดจองจริงๆ ไม่เห็นจะเป็นราคานี้เลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 54 19:42:07

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 54 19:38:56

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 54 19:36:53

จากคุณ : torta
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 54 19:33:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com