Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สิงคโปร์ ขอคำแนะนำเรื่องการซื้อตั๋ว USS, Singapore Flyer ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เป็นทริป Honeymoon แบบไปต่างประเทศครั้งแรกค่ะที่สิงคโปร์ เดินทาง 19-21 พ.ย.นี้ ซึ่งมันไม่ทันตั๋วโปรโมชั่น Master Card พลาดไปนิดเดียว คงต้องซื้อราคาเต็มแต่เกิดความสงสัยว่า จะเสี่ยงซื้อที่ร้าน Sea Wheel อยู่ที่ชั้นสาม ห้าง People's Park Center ที่ถูกกว่าดีไม๊ เพราะว่าแพลนคือไป USS วันอาทิตย์น่ะค่ะ ตั๋วจะเต็มหรือป่าว มันมี limit ของบัตรเข้า USS ไม๊ค่ะ กลัวพลาดอดไปแต่ก็อยากได้ของถูก แนะนำด้วยค่ะ

อีกเรื่องคือสนใจจะไป Duck Tour + Singapore Flyer ด้วย ควรซื้อผ่านเว็บตอนนี้หรือไปซื้อที่ร้านเดียวกันวันที่ไปถึง (วันเสาร์) ดีคะ แต่อันนี้คงไม่มีเต็ม

แพลนตอนนี้
Day 1 Sat: China Town, Merlion, Suntec, Marina bay
Day 2 Sun: USS
Day 3 Mon: Duck tour, Singapore Flyer, Mustafa

รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : I am Pook
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 54 21:09:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com