Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]<<<พายุจะเข้า แต่เราจะไปเกาะพยาม>>>ตอนที่1 ไปดูชาวบ้านวางอวนกันเถอะ!!! ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ!! กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกในรอบหลายๆปีที่คอยซุ่มดูเหล่าสมาชิกอยู่ในห้องนี้ จ๋าดองเอาไว้ตั้งแต่เดือนกันยาค่ะ

ช่วงนั้นมีประกาศพายุเข้า ให้เฝ้าระวังพายุ แต่ทำไงได้อะคะ จองไว้แล้ว
เช็คสภาพอากาศจากที่ระนองแล้วก็ว่าไม่มีอะไร อีกอย่างเค้าให้เฝ้าระวังเกือบจะทุกจังหวัด เลยคิดว่าอยู่ที่ไหน
ก็ต้องโดนฝน ไปก็ไป อิอิ><

เพิ่งจะมีเวลาว่างช่วงน้ำยึดเมืองกรุง เลยกะจะเอามาให้เพื่อนๆดูแก้เบื่อกัน เผื่อว่าหลังน้ำท่วมจะหาที่ไปพักผ่อนคลายเครียด
เกาะพยามในอีกรูปแบบก็น่าสนใจนะคะ  

ฝากเนื้อฝากตัวมือใหม่นานๆทีรีวิวด้วยนะคร๊า

จากคุณ : jazmina
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 54 01:59:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com