Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จองที่พัก Toyoko Inn ไปทั้งหมด 8 คืน จะสมัคร member หน้าเคาน์เตอร์เพื่อรับส่วนลดเลยได้ไหมครับ{แตกประเด็นจาก E11271271} ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตแตกกระทู้นะคับ เนื่องจากกระทู้ตกไปหลายวัน

หลังจากที่ถามไปว่าจะพักที่ไหนดี ก็มีเพื่อนๆพี่ๆมาแนะนำที่ Toyoko inn ใน Sapporo พอเข้าไปดูก็เห็นว่าเข้าที่ดี ตอนที่อยู่โตเกียวเลยว่าจะเปลี่ยนที่พักจากข้าวสารมาพักที่นี่ทั้งหมด

แต่สงสัยเรื่องการสมัคร member น่ะครับ คือไม่เห็นว่าสามารถสมัครจาก website ได้ต้อง walk in ไปสมัครหน้าเคาน์เตอร์อย่างเดียว

เนื่องจากส่วนลดที่ทาง toyoko inn แจ้งกลับมาหลังจากจองห้องไปค่อนข้างเยอะอยู่ราวๆ 4,200 เยน แล้วค่าสมัครก้อแค่ 1,500 เยนเลยอยากจะสมัคร แต่ดัน reply ถามทางเมล์ไม่ได้เนื่องจากเป็น mail auto reply

ทีนี้เลยอยากจะถามว่าหากเราเดินไปสมัครหน้าเคาน์เตอร์แล้วจะสามารถใช้ส่วนลดที่แจ้งทางเมล์เลยได้หรือไม่ครับ หรือต้องใช้ในครั้งถัดไป

ตอนนี้จองไว้ 3 ที่

27-29 ธค. ที่สาขา Sapporo eki minami guchi
30 ธค. ที่สาขา Hakodate ekimae asaichi
1-4 ธค. ที่สาขา Tokyo Ueno tawaramachi eki

ถ้าใช้ได้ในครั้งถัดไป หมายความว่าผมจะสามารถใช้ส่วนลดได้ในคืนวันที่ 30 เป็นต้นไปใช่หรือเปล่าครับ

รบกวนหน่อยนะคับ เห็นใน website ไม่มีช่องทางให้สอบถามทางเมล์ ให้โทรหรือแฟกซ์อย่างเดียวเลย ^^"

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Blue Curacao
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 54 11:27:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com