Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ริมธารา ลั้ลลาที่สีชัง – ปาลีฮัท (Back to School) ติดต่อทีมงาน

ผมไปสีชังมาตอนต้นเดือนตุลานะครับ ไปกับเพื่อนๆ ที่เรียนสมัยมหาวิทยาลัยครับ ^ ^ กลุ่มใหญ่ครับ ครั้งนี้เป็นการเดินทางไปสีชังครั้งที่ 2 แล้ว โดยเป็นครั้งแรกที่ได้พักที่ปารีฮัท (Paree Hut) พอดีจองได้ package ราคาดีที่งานท่องเที่ยวครับ บอกตรงๆ ว่าประทับใจมากๆ กับพี่ๆ ที่ปารีฮัทครับ การติดต่อประสานงานดีมาก และการดูแลเอาใจใส่ การพูดคุยเป็นกันเองทำได้อย่างดีจริงๆ ครับ ไปครั้งนี้ก็เลยถือเอาภาพมาลงบางส่วนนะครับ และยังไงก็จะไปอีกครับ เพราะที่สีชัง ไปได้ง่ายมากๆ และประทับใจในความสงบ และเรียบง่าย อยู่แล้วมีความสุข บอกตรงๆ ว่าอยากหยุดเวลาไว้ที่สีชัง นานๆ เลยจริงๆ ครับ คิดถึงนะ สีชัง....

ภาพแรกหลังลงเรือที่เกาะลอยครับ แล้วหันกลับไปถ่ายภาพ รู้สึกตอนเราไปยังเสียวๆ ว่า นาลแก กำลังเข้า แต่ไม่เกี่ยวกับที่สีชังอยู่แล้วครับ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 54 13:44:40

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 54 13:12:37

จากคุณ : ริมธารา
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 13:12:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com