Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่ KL Sentral มีที่ฝากกระเป๋าแบบค้างคืนไหมครับ ติดต่อทีมงาน

คือจะไปมาเลเซียวันศุกร์นี้ ค้าง Kl สองคืนแล้วจะเดินทางไปค้างที่มะละกาอีกหนึ่งคืนครับ

แต่กะว่าจะเอาแต่เป้ใบเล็กไปมะละกาใบเดียว เลยอยากถามพี่ๆว่าตรงตู้ล๊อคเกอร์ที่เห็นตามรีวิวต่างๆนั้นสามารถฝากกระเป๋าไว้แบบค้างคืนได้ไหม เพราะเคยอ่านเจอแว๊บๆว่าถ้าอยากฝากแบบค้างคืนให้ไปฝากอีกที่นึงแต่ไม่แน่ใจอะครับ เลยอยากจะมาขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยนะครับ

ขอถามอีกอย่างนึงคือถ้าจะซื้อ plug converter เนี่ย ตามเซเว่นของมาเลมีมั้ยครับหรือว่าร้านที่อยู่ใน KL Sentral มีขายรึเปล่าครับ
ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 54 16:29:02

จากคุณ : Zillub
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 15:24:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com