Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครไปสิงค์โปร์ 3-5 ธค ไหมครับ ขอแจมด้วยคนครับ ติดต่อทีมงาน

จองตั๋วแอร์เอเชียไว้สองที่กะแฟน ตอนนี้เลิกกันแล้ว ไม่เจอกันแล้วแต่นาน ๆ คุยกันที เค้าบอกว่าคงไม่ไปแล้ว T-T
ในห้องนี้มีใครที่ไปช่วงวันพ่อมั่งครับ ผมยังไม่มีแพลนว่าจะไปที่ไหนมั่ง ไม่มีอารมณ์แพลนจริง ๆ ครับ จะให้แจมทั้งทริบหรือบางวันก็ได้
ไม่อยากจะอยุ่เฉยๆ ไม่อยากคิดมาก ไปที่ที่ไม่รู้จักใครดีกว่า
หรือใครจะไปอยู่แล้วยังไม่มีเพื่อนไป ชวนผมด้วยสิครับ ผมจองที่พักไว้แล้ว พักด้วยกันก็ได้ ไม่ต้องจ่ายเิงินค่าที่พัก
อีกอย่าง ไหน ๆ ก็จะไปอยู่แล้ว ก็กะจะไปสอย iPhone 4s มาซะด้วยเลยถ้าราคาต่างจากที่นี่มาก ๆ (ถ้าเปิดตัวที่ไทยนะ)

เพ้อมามากละ เอาเป็นว่าใครไปชวนหน่อยนะครับ

จากคุณ : DoPa
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 54 23:13:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com