Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถามการท่องเที่ยวในเกาหลีค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  ห้อง Blupanet
วันนี้เข้ามารบกวน สอบถาม เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ค่ะ

พอดีว่า คุณน้าของเรา ต้องเดินทางไปเกาหลี ช่วงวันที่ 11 - 16 พฤศจิกายนนี้
(เหลือเวลาอีกแค่วันเดียว อิอิ)

หลังจากเช็คอากาศทางเว็บไซต์แล้ว อากาศอยู่ที่ 2 - 17 องศา

เดินทางไปโดยกรุ๊ปทัวร์ค่ะ เป็นการดูงานของที่ทำงานนะคะ

ตอนนี้ได้เตรียมเสื้อผ้า เท่าที่มี ก็มี เสื้อคอเต่าไหมพรม เสื้อโค๊ช ลองจอน ถุงมือผ้า ถุงเท้า รองเท้าบู๊ท

รบกวนสอบถามข้อมูลตามรายละเอียดด้านล่างด้วยนะคะ
1. การตอบคำถาม ตม.เกาหลี
2. การแต่งตัว กับอากาศที่โซล ค่ะ (อุณหภูมิ 2- 17 องศาค่ะ)
3. อุปกรณ์ที่ต้องเตรียมไป อย่างเช่น ยา หรือว่า อุปกรณ์เชื่อมต่อต่าง ๆ
4. การเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ต หรือการโทรศัพท์กลับไทย (โทรศัพท์สาธาณะของเกาหลีค่ะ)
5. ของฝากจากเกาหลี ราคาเบา ๆ ค่ะ

หากท่านไหนมีรายการแนะนำเพิ่มเติม รบกวนด้วยนะคะ
คุณน้าเค้าเดินทางครั้งแรกค่ะ

ขอบคุณทุก ๆ ท่านล่วงหน้าด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 54 13:45:42

จากคุณ : meiji หมูน้อยอวกาศ
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 54 10:45:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com