Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอคำแนะนำในการซื้อตั๋วที่ Universal Studio ,ร้านอาหารที่ไม่ควรพลาด และของที่น่าซื้อที่สิงคโปร์ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะไปสิงคโปร์วันพฤหัสนี้อ่ะครับ ขอรบกวนสอบถามนิดนึงครับ

1. ตั๋ว Universal Studio ควรจะซื้อที่สิงคโปร์เลยหรือว่า ควรจะซื้อที่ไหนดีครับ
2. ตอนนี้ที่สุวรรณภูมิ ผมสามารถเอารถไปจอดได้หรือยังครับ หรือว่า ที่จอดรถบนอาคารยังแน่นอยู่ครับ
3. มีร้านอาหารอะไรที่ไม่ควรพลาดมั่งครับ กะว่าจะไปกินปู ข้าวมันไก่ โจ๊ก ครับ
4. มีของอะไรที่ควรซื้อมั่งครับ พอที่จะซื้อ รองเท้า fitflop Onisuka tiger ได้มั๊ยครับ แล้วซื้อที่ไหนถูกครับ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะครับ

จากคุณ : Nam Tarn Keaw
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 54 11:06:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com