Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Daigoji Temple...มีคำถามค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไม่ทราบว่าใครพอจะมีข้อมูลเส้นทางเดินจากสถานี Daigo ไปวัดบ้างหรือเปล่าคะ
เคยไปเมื่อช่วงซากุระที่ผ่านมา เค้ามี Bus สะดวกมาก แต่ว่าทราบจากข้อมูลในห้องนี้
ว่าช่วงใบไม้แดงไม่มี Bus บริการ กลัวจะเดินหลงเสียเวลา ลองดูจากอากู๋แล้ว
มันไม่ค่อยแน่ใจ..แบบว่าไม่ค่อยฉลาดกับการดูแผนที่เท่าไร..smile
เลยอยากได้คำแนะนำค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ
ปล. เข้ามาแก้ไข เพื่อเพิ่มคำถามค่ะ ถามเพิ่มนะคะ
    -ได้เข้าไปจองรอบเที่ยวชมพระราชวังเกียวโตเรียบร้อยแล้ว แต่สงสัยว่าไม่เห็นมีค่าธรรมเนียม
     ได้รอบสิบโมงเช้า มีไกด์ภาษาอังกฤษค่ะ
    -การจองไนท์บัส Willer Express จองเรียบร้อย แต่ก็สงสัยอีกนั่นแหละว่าระบบไม่ได้
     ถามรหัสสามตัวหลังบัตร..แล้วบัตรเครดิตจะยอมให้ตัดเงินเหรอคะ เพราะเห็นว่าการจอง
     เรียบร้อยดี หรือต้องไปจ่ายที่โน่นอีกครั้ง..

แก้ไขเมื่อ 14 พ.ย. 54 07:00:36

จากคุณ : นาฬิกาโบราณ
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 54 05:09:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com