Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันสบายๆใน Annapolis และ St.Mary City, Maryland, USA ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ขออนุญาตเอารูปกับบล๊อกเก่าเก็บของผมมาโพสนะครับ กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกในห้องนี้ครับผม

ตลอดช่วงเวลาสองปีที่ผมฝังตัวอยู่ในเมือง Baltimore, Maryland เมืองที่ไม่อะไรน่าสนใจนัก เมืองที่อัตราการเกิดอาชญากรรมและฆาตกรรมสูงติดอันดับต้นๆของสหรัฐอเมริกา ผมยังคงกระ:-)กระสนหาที่เที่ยวไปเรื่อยๆ เมืองใกล้ๆเป็นจุดหมายที่เหมาะสมกับ คนเบี้ยน้อยหอยน้อยอย่างผมครับ

วันนี้ผมจะพาไปเที่ยว เมืองหลวงของรัฐ Maryland ที่ชื่อว่า Annapolis และ เมืองหลวงเก่า เมืองหลวงเมืองแรกของรัฐชื่อว่า St.Mary ครับ ข้อมูลไม่ปึ๊ก เรื่องราวไม่ตื่นเต้น ภาษาไม่เร้าใจ ขอเล่าเรื่องด้วยภาพละกันครับ

จากคุณ : ช่างภาพพันธุ์ทาง
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 54 10:24:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com