Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องเที่ยวMiamiและCaribbeanจากNYCครับ ติดต่อทีมงาน

คือเอนท์เสร็จมีแผนจะไปเที่ยวอเมริกาครับ กว่าจะเอนท์เสร็จก็ต้นปี56'

ไม่รู้มาถามเร็วไปรึป่าว555 คือจะไปพักกับพี่สาวที่NYC พี่สาวอยู่ในManhattanถาวรอยู่แล้วก็เลยไม่มีปัญหาอะไร

คือกะจะไปอยู่เมกาซักเดือนกว่าๆ ก็เลยมีแผนจะไป DC. ด้วยซึ่งอันนี้ไม่มีปัญหาอะไร

แต่ที่สำคัญคืออยากไป Miami และพวกหมู่เกาะใน Caribbean ด้วยอ่ะครับอย่างเช่น Bahamas

อยากทราบว่าไปMiamiวิธีไหนสะดวกสุด ราคาประมาณไหน ควรอยู่สักกี่วัน แล้วที่นั่นมีอะไรให้เที่ยวเยอะรึป่าว

แล้วถ้าจะไปต่อBahamas ต้องทำวีซ่าอะไรเพิ่มเติมรึป่าวครับ

ปล.ถ้าจะบินลงไปเที่ยวMiamiกับมุ่งตะวันตกไปLV,LA อันไหนน่าสนใจกว่าครับ ราคาด้วยอันไหนแพงกว่าเยอะมั๊ย

ขอบคุณมากครับ

แล้วหมู่เกาะใน Carribbean มีที่ไหนสวยๆอีก

จากคุณ : ninjavillasanchez
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 54 17:53:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com