Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=ช่วยดูแพลนสิงคโปร์ให้หน่อยครับ= ติดต่อทีมงาน

พี่ๆเพื่อนๆน้องๆห้องบลูช่วยตรวจแพลนสิงคโปร์ให้หน่อยนะครับ ว่าโอเคแล้วยัง
ผมกลัวว่ามันจะวนไปวนมาหรือแน่นไปรึปล่าว
ทริปนี้4วัน3คืน พักที่ River city inn ที่Clarke quayครับ

วันที่ 1
เช้า : ถึงสิงคโปร์ 10.25 และเข้าที่พัก
เที่ยง : ไปไชน่าทาว์น แวะวัดแขก, พระเขี้ยวแก้ว, ถ่ายรูปที่Red dot musuem
บ่าย : ไปรับเพื่อนที่ตามมาทีหลัง ถึง14:30
เย็น : The Fullerton&Cavenagh Bridge, Sir Stamford Raffles    
       Statue,Merlion Park, Esplanade, Fountain of Wealth (เดินทั้งหมด)
ค่ำ : ชมการแสดงเลซอร์ที่ Fountain of Wealth ในรอบ 20:00

วันที่ 2
สาย : ไปUSS
ค่ำ : Song Of The Sea รอบ 19:40,
     ไปถนนOrchard เดินเล่นและถ่ายรูป (ไปช่วงคริสต์มาส),
      เดินเล่นClarke Quay

วันที่ 3
เช้า : Marina Barrage
สาย : Mustafa, Sri Srinivasa Perumal Temple
เที่ยง : Orchard Rd.
เย็น : Sky Park
ค่ำ : ชม Light&Sound ฟรี รอบ20:00 หน้า Marina Bay Sands,
      Chinatown

วันที่ 4
ยังไม่ได้แพลนครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ กลับเวลา20.40

ขอบคุณมากนะครับ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 54 21:03:18

จากคุณ : เหรียญสองบาท
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 54 21:02:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com