Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทริปเชียงใหม่-ดอยอินทนนท์ไปเช้าเย็นกลับได้ไหม เดินทางไปยังไงคะ ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้กระทู้เชียงใหม่เยอะมากๆ แต่ขอตั้งอีกกระทู้นะคะ
จะไปเชียงใหม่วันที่ 26 พย ค่ะ แต่วันเสาร์คงไปถึงตอนเย็น กะว่าจะไปกินขันโตกที่คุ้มขันโตก >>> ดีไหมคะ คุ้มไหม

แล้วเช้าวันอาทิตย์ที่ 27 พย  ตั้งใจว่าจะไปขึ้นดอยอินทนนท์กันค่ะ ไป 2 คน
ไม่มีรถ จะเดินทางไปดอยอินทนนท์ยังไงคะ ค่ารถประมาณเท่าไหร่

ถ้าเราออกจากตัวเมืองเชียงใหม่แต่เช้าตรู่ 6 โมงเช้า นี่เราจะไปถึงดอยประมาณกี่โมงคะ

ตั้งใจว่ากลับจากดอยอินทนนท์แล้วก็ไปเดินเล่นถนนคนเดิน หน้า มช

แล้วช่วงเช้าวัน 28 พย มีเวลาอยู่เชียงใหม่ครึ่งวัน จะไปเที่ยวที่ไหนดีคะ
เพราะช่วงบ่ายต้องเดินทางไปปายค่ะ

เราไปปายกัน 2 วัน 28-29 พอเช้าวันที่ 30 ก็ต้องกลับไปขึ้นเครื่องที่เชียงใหม่  เครื่องออก 2 ทุ่มค่ะ

ตั้งใจว่าจะออกจากปายแต่เช้า แล้ววันนี้ก็ไปเดินงานราชพฤษ์ + ซื้อของฝาก

ช่วยตรวจทริปด้วยนะคะ  เราจัดแน่นไปหรือเปล่าค่ะ หรือควรไปที่ไหนอีก

จากคุณ : nuengcpe
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 54 12:17:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com