Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำเรื่องการหา Hostel ยุโรปตะวันออกครับ ติดต่อทีมงาน

จองตั๋วเรียบร้อยแล้วครับ ปีหน้าช่วงวันแรงงานได้ไปยุโรปตะวันออกสมใจ แต่ตอนนี้กำลังหา Hostel อยู่นะครับ ไม่ทราบว่ามีเว็ปไหนหรือเปล่าที่รวม Hostel ในหลายๆเมือง พอดีผมแวะหลายที่มาก เริ่มจาก Munich, Innsbruck, Hallstatt, Cesky Krumlov, Prague, Vienna, Budapest รวมๆแล้วเกือบสองอาทิตย์

ถ้าเป็นห้องส่วนตัวไม่แชร์ห้องน้ำ สำหรับสองคนประมาณ EUR30/คน/คืนจะพอหาได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ทีโอเอ็นจี
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 54 16:58:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com