Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + ท่องเที่ยวไทย 3 จังหวัดที่ ชุมพร ระยอง และสมุทรปราการครับ + + + ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
นี่น่าจะเป็นกระทู้ที่ 2 ที่ตั้งในห้อง Blue Planet นี้ครับ
หลังจากที่เมื่อปีที่แล้ว ได้พาไปเที่ยวเชียงคานมารอบนึงครับ

กระทู้เก่าเมื่อปีที่แล้วครับ
สบาย สบาย พาเที่ยวเมืองเชียงคาน : http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9824788/E9824788.html#82

วันนี้จะมาขอพาเที่ยวชม 3 จังหวัดเลยครับ
คือ ชุมพร ระยอง และสมุทรปราการครับ

อาจจะเขียนไม่ค่อยเก่งเท่าไรนะครับ
ถือว่าดูสถานที่ท่องเที่ยวไปละกันนะครับ แหะแหะ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ
ยังเป็นมือใหม่อยู่ครับ ^^

-------------------------------------------------------
เริ่มจาก ชุมพรก่อนเลยนะครับ
ภาพนี้จากจุดชมวิว ของบ้านท้องตมครับ ^^
เช้าๆ อากาศเย็นนิดๆ กับแสงอาทิตย์ที่อบอุ่น

ไปแล้วไม่อยากกลับมาเลยครับ \0/

จากคุณ : Leon Fong
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 54 23:05:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com