Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเที่ยวเกาหลีแนะนำ " ที่พัก " ทีจ้า ติดต่อทีมงาน

จะไปประมาณ 10 วันคะ เป็นเก็สต์เฮ้า หรือ motel ก็ได้คะ
เราอยากได้แบบราคาไม่แพง ไม่ต้องอะไรมากก็ได้
เอาปานกลางๆ แต่ อยากให้เดินทางสะดวก อยู่ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน หรือแหล่ง shopping หน่อย
อยากทราบว่าต้องจองล่วงหน้าไหมคะ หรือ ว่าเราสามารถไปเดินหาแล้วจองที่เกาหลีได้เลย
แนะำนำหน่อยนะคะไปเกาหลีครั้งแรกและไปเองด้วย เริ่มต้นไม่ถูกเลยจ้า

ปล. เราจะเดินทางช่วงต้นเมษาสภาำพอากาศเป็นยังไงบ้างคะ ควรจะแต่งตัวยังไง

ขอบคุณมากๆคะ

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 54 17:12:27

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 54 17:09:21

จากคุณ : CHACHAZ
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 54 17:08:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com