Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]รีวิวโรงแรมที่พักในจังหวัดอุบลราชธานี ติดต่อทีมงาน

เมื่อต้นเดือนที่ผ่านมามีโอกาสไปเที่ยวอุบลมาค่ะ 
พอดีจองตั๋วโปร 0 บาทไว้ล่วงหน้านานแล้ว ได้จังหวะหนีน้ำด้วยเลย
ลองมาชมโรงแรมที่เราไปพักมาแล้วกันนะคะ 

ตั้งใจมาโพสบอกราคาและให้ดูรูปห้องพัก เพื่อให้เพื่อน ๆ คนไหนที่กำลังจะไปได้ไว้เป็นข้อมูล ร่วมด้วยช่วยแชร์ประมาณนั้นค่ะ

ทริปนี้มีเวลาทั้งหมด 4 วัน 3 คืน ส่วนใหญ่เที่ยวอยู่ใน จ.อุบล ล้วน ๆ เลยค่ะ จึงมีรูปที่พักให้ดู 3 รูป เราทำรูปแบบรวม ๆ เลยแล้วกันนะคะ เป็นรูปที่พักที่เราเข้าพักทั้ง 3 ที่ 3 คืน ถือว่าอัพเดทล่าสุดกันให้ทราบแล้วกันนะคะ

แพลนทริปของเราคร่าว ๆ วันแรก ทัวร์วัดเลยค่ะ ตะลุยไหว้พระ 9 วัดของตัวเมืองอุบลนี่แหละค่ะ แล้วมีเลยไปช่องเม็กมาด้วย แต่บังเอิญช่วงที่ไปฝนตก แย่หน่อยค่ะ มาชมโรงแรมที่เราเข้าพักกันก่อนเลยนะคะ

จากคุณ : IamOrlinee
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 54 01:15:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com