Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยจองตั๋วเครื่องบินผ่านทาง orbitz บ้างครับขอความเห็นด้วยครับ จำเป็นต้อง Cancel เลยโดนชาร์ตไป T_T ติดต่อทีมงาน

ใครเคยจองตั๋วเครื่องบินผ่านทาง orbitz บ้างครับขอความเห็นด้วยครับ จำเป็นต้อง Cancel เลยโดนชาร์ตไป T_T

โดนชาร์ตไปไม่เยอะเท่าไรครับ 25 เหรียญได้
เพราะเราลองทำการเสิร์จใหม่ เปลี่ยนเส้นทางนิดหน่อยเลย โดนชาร์ตไปเลย ต้องทำใจ เพราะแผนการเดินทางทำใหม่

ตอนแรกรีบจองก็กลัวจะไม่มีไฟลต์นะครับ แล้วตอนจองก็ไม่ได้มีเขียนด้วยว่าจะโดนเก็บชาร์ต เขามีเขียนไว้ในหน้า customer support แทน

แต่เท่าที่ดูเว็ปนี้ราคาถูกจริงๆ และยังมีตั๋วในวันอื่นๆ ที่เอเยนต์ในเมืองไทยหาให้ไม่ได้ด้วย ^^

เพื่อนๆ คนไหนในนี้เคยใช้บ้างครับ ไม่ว่าจะจองตั๋วเครื่องบิน โรงแรม มีความเห็นยังไงบ้างครับ ขอความเห็นก่อนผมจะจองใหม่อีกครั้งครับ

จากคุณ : An Inimitable Man
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 54 00:10:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com