Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครพอจะมีเว็ปที่จองตั๋วเครื่องบิน กับโรงแรมที่ไม่หักค่าCancel, Commission fees ทั้งหลายบ้าง จะทำไว้ไปยื่นวีซ่าก่อนครับ ติดต่อทีมงาน

ใครพอจะมีเว็ปที่จองตั๋วเครื่องบิน กับโรงแรมที่ไม่หักค่า Cancel, Commission fees ทั้งหลายบ้างครับ จะทำไว้ไปยื่นวีซ่าก่อนครับ

ผมจะไปยุโรปต้นเดือนมกราคมเดือนหน้านะครับ
แล้วผมอยากจะยื่นไว้ตั้งแต่เนิ่นๆ ก่อนดีกว่า เพราะกังวลเหมือนกันว่าจะทำอะไรไม่ทันเวลา

ตอนนี้ผมกำลังทำเอกสารต่างเตรียมไว้ แต่ถ้าจองตั๋วผ่านทางเว็ปแล้วเกิดมีต้องเลื่อนวันเวลาเข้าออกหรือยกเลิกอะไรไป ผมคงต้องเสียค่าคอมมิชชั่นให้ทางเว็ปประมาณสิบเปอร์เซนต์ ไปสองคนก็คงเกือบหมื่นได้อะครับเฉพาะค่าเครื่องบินแล้ว

รบกวนแนะนำด้วยครับ ทั้งเว็ปจองตั๋วเครื่องบินและเว็ปจองโรงแรม
ขอบคุณครับ

จากคุณ : An Inimitable Man
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 54 09:18:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com