Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

..............สอบถามเรื่องการเดินทางจากภูชี้ฟ้า ไปแม่สายค่ะ ............... ติดต่อทีมงาน

ตั้งใจจะไปค้างที่ภูชี้ฟ้า และดูทะเลหมอกในตอนเช้า

แล้วสาย ๆ จะมุ่งหน้าไปแม่สาย

โดยใช้เส้นทาง ผาตั้ง เชียงของ เชียงแสน  แล้วไปพักที่แม่สาย  จะเป็นไปได้มั้ยคะ

เส้นทางโหดเกินไปมั้ยคะ  

หรือถ้ามีเส้นทางอื่น ๆ แนะนำก้อจะขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ  

กำลังพยายามจัดทริปอยู่ด้วยความงุนงง  เพื่อที่จะวางแผนจองที่พักอะค่ะ ^^

จากคุณ : soonja
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 54 14:48:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com