Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยดูโปรแกรมเชียงใหม่ เชียงรายให้ด้วยครับ..มือใหม่ ติดต่อทีมงาน

ผมออกเดินทางวันที่9 -12 Jan 55 ครับ 4 คน เช่ารถ 1 คัน
วันที่1   ลงเครื่องถึงเชียงใหม่ 17.00 check in แล้วออกไปเดินเล่น,หาข้าวเย็นทานที่ไหนดี..แนะนำหน่อยครับ
          19.00 พาครอบครัวไป night safari ครับ
          21.00 กลับโรงแรม
วันที่ 2  7.00 ทานข้าวเช้าเสร็จ ออกเดินทางไปดอยแม่สลอง ไปทางแม่ริม เชียงดาว แม่อาย ดอยแม่สลอง ช่วยแนะนำที่แวะเที่ยวด้วยครับ..ว่าจะแวะสวนส้ม
          12.00 กินข้าวเที่ยง  ขาหมูยูนาน ร้านน้องอิ่มโภชนา check in ที่ดอยหมอกดอกไม้รีสอร์ท แล้วไปเที่ยว ไร่ชา101 พระบรมธาตุเจดีย์ศรีนครินทราสถิตมหาสันติคีรี ,วัดสันติคีรี,ชมดอกซากุระ
           เย็นๆเดินตลาดท้องถิ่น
วันที่ 3   6.00 ตื่นมาถ่านรูปเอาบรรยากาศ ทานข้าวแล้วไปดอยตุง
           9.00-11.00 เที่ยวบริเวณพระตำหนัก พระมหาเจดี รอบๆดอยตุง
           11.00 เดินทางไปแม่สาย สามเหลี่ยมทองคำ(แนะนำร้านทานข้าวระหว่างทางให้ด้วยครับ)
           14.00 กลับเชียงใหม่ แวะวัดร่องขุน
           18.00 ถึงเชียงใหม่  ซื้อของฝาก check in แล้วไปทานข้าวเย็น
วันที่4   กลับเครื่องตอน 8.00 ครับ
รบกวนด้วย...ขอบคุณครับ

จากคุณ : MR Newyear
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 54 02:35:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com