Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเชี่ยวชาญเที่ยวที่ สวนผึ้ง ขอคำแนะนำหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

เดือนธันวา ปลายเดือนว่าจะพาแฟนไปเที่ยวสวนผึ้งครับ ไปแบบ ไปเช้า-เย็นกลับ (พึ่งคบกันมาปีเดียว คงชวนค้างไม่ได้หรอกครับ ^_^ )

เลยมีคำถามนิดหน่อยครับ

1.ที่ทานมื้อเช้า จำพวกกาแฟ นม อาหารนิดๆหน่อยๆ เมื่อเข้าเขต อ.สวนผึ้ง ควรไปที่ไหนดีครับ (กะว่าถึง 9.00 น.)

2.ที่เที่ยวที่คิดไว้มี บ้านหอมเทียน ที่เลี้ยงแกะ (จำสถานที่ไม่ได้) สวิสวัลเล่ย์ ควรไปที่ไหนก่อนครับ

3.แนะนำที่เที่ยวที่อื่นเพิ่มให้หน่อยครับ (ถ้าคุณคิดว่า น่าจะมีเวลาเหลือ)

4.ที่ซื้อของฝากก่อนกลับ มีที่ไหนน่าสนใจมั้ยครับ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

จากคุณ : อาว์เอ็ด
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 54 15:20:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com