Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review ; ทริปเชียงใหม่ครั้งแรก ตอบแทนห้องบลูฯ ค่ะ :) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ห้องบลู ^ ^ พอดีเตยเข้ามาเก็บข้อมูลในนี้พอสมควรเลยค่ะ ตอนตัดสินใจจะไปเชียงใหม่ เนื่องจากปิดเทอมนานขึ้น

พอตัดสินใจได้แล้วก็วางแผนคร่าวๆ พร้อมกับตั้งกระทู้หาข้อมูลในห้องบลูไปเรื่อยๆ 
แล้วพี่ๆน้องในห้องนี้ก็ใจดี ให้คำตอบมาเยอะแยะมากมาย 
วันนี้เลยจะมาขอรีวิว ตอบแทนน้ำใจละกันนะคะ ^ ^

ทริปนี้ถือเป็นทริปแรก ที่ได้ออกเดินทางโดยไม่มีผู้ปกครอง 
เดินทางกับเพื่อนอีกหนึ่งคน โดยรถทัวร์ของสมบัติทัวร์ค่ะ ขึ้นรถที่นครปฐม ค่ารถจากนครปฐมไปเชียงใหม่ 641 บาทถ้วน 

ครั้งนี้วางแผนไว้ว่า ขึ้นไปห้าวัน เที่ยวเต็มๆสามวัน เดินทางสองวัน 
ต้องเอาให้คุ้ม!  

มาดูกันตั้งแต่เริ่มเดินทางเลยละกันนะคะ อาจจะมีภาพประกอบเป็นจุดๆจ้า ^ ^

จากคุณ : bLacKliZarD
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 54 20:27:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com