Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + อุบล .. ขอความเห็น รร. ในเมืองอุบลค่ะ เดอะราชธรานี VS ระพีพรรณ วิลล์ .. ที่ใหนโอคะ + ติดต่อทีมงาน

พอดีสอยตั๋วไว้ จะไปอุบลร้อนหน้าค่ะ ไป 4 วัน 3 คืน แต่วันแรกไปถึงก็ค่ำ วันกลับก็กลับแต่เช้าเลยค่ะ จะไปสามพันโบกเป็นหลัก ที่สามพันโบกคงใช้บริการเช่าทั้งรถทั้งคนขับพาเที่ยว+ที่พัก เล็งไว้คงเป็นของบ้านสวนฯ ของ อจ.เรืองประทิน เริ่มต้นตั้งแต่วันที่ 2+3 ของการเดินทางค่ะ

แต่ที่พักในตัวเมืองอุบล ไปถึงก็ค่ำแล้ว ต้องพักในเมือง 1 คืน และวันกลับอีก 1 คืนค่ะ

เล็งๆ ดู ตอนนี้มี เดอะราชธานี กับ ระพีพรรณ วิลล์ ราคาใน agoda ถ้าจองตอนนี้ ห้องดีลักซ์ก็ประมาณ 850 เท่าๆ กัน รวมอาหารเช้า

ไม่ทราบว่ามีท่านใดเคยไปทั้งสองที่มาแล้วบ้างคะ เลือกที่ใหนดีกว่าคะ ไม่รู้ว่ามีรถรับส่งฟรีด้วยรึปล่าว

หรือท่านใดอยากแนะนำที่อื่นๆ ก็ยินดีนะคะ .. ทอแสงโขงเจียมก็น่าสนใจ แต่ไม่รู้มีเวลาไปรึปล่าว เห็นรีวิวคุณเรือนไม้ฯ บอกว่า ที่นี่ไปหน้าร้อนไม่สวยเท่าหน้าหนาว กลัวไม่คุ้ม 55

รบกวนขอความเห็นด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า

จากคุณ : ขอโทษนะคร้าบ ขอแจมด้วยคน
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 19:37:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com