Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ติวเตอร์ตู่ รายงานสดใบไม้เปลี่ยนสี 30/11 : ใบไม้แดงที่ปราสาทงาม Hikone และ ชิวๆ สบายๆ ที่ Kobe ติดต่อทีมงาน

ทักทายกันเหมือนเดิม  เวลาใกล้เคียงเหมือนเดิม ..... แต่วันนี้ลงใต้แล้วครับ   สวัสดีจากจากโกเบ .............วันนี้อากาศไม่หนาวเท่าไหร่  .... เย็นนิดสสสส ๆๆๆๆ .....

วันนี้ออกจากโตเกียว แล้วไปที่ฮิโกเนะ เลย ....ไม่ได้พิมพ์ผิดแต่อย่างไร ...ไม่ใช่ฮาโกเนะ แน่นอน ...

ฮิโกเนะ มีอะไรดีเดี๋ยวมาคุยกัน ....

เรื่องและภาพโดยเจ้าประจำ หน้าเดิม ... ติวเตอร์ตู่

ปล. ขออภัยนะครับที่อาจไม่ตอบรีพลายของเพื่อนๆ เพราะทางนี้ดึกแล้ว และต้องทำแผนพรุ่งนี้ต่อ ... ให้อภัยข้าน้อยด้วยนะครับผม  แต่ก็แอบอ่านและมีความสุขกับการทักทายของเพื่อนๆ ...... น้ำลดกันบ้างยังครับ

จากคุณ : CEOTHAI42
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 54 19:34:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com