Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีงบ 7 พัน อยากเที่ยวทะเลอันดามันครับ ติดต่อทีมงาน

ไม่ทราบว่าถ้าจะไปเที่ยวกลุ่มเล็กๆ 5 คน มีงบอยู่ที่คนละ 7 พัน

อยากจะเที่ยวช่วงวันที่ 28-31 ธ.ค.(4 วัน 3 คืน) โดยคิดว่าจะนั่งสายการบินราคาประหยัดไป(ตีราคาที่ 2500 ไป-กลับ)

ถ้าเน้นพวกการดำน้ำ ที่พักไม่ต้องดีมากแค่ไว้ใช้นอนได้ อาหารการกินก็ไม่ได้เน้นมากเท่าไร ไม่ทราบว่าด้วยงบเท่านี้ระหว่างพวก

1.พังงา --> สิมิลัน , สุรินทร์

2.กระบี่ --> พีพี , ลันตา (เคยไปมาแล้ว แล้วก็ยังประทับใจอยู่)

3.สตูล --> หลีเป๊ะ

4.ตรัง --> ไม่ค่อยรู้ข้อมูลการเที่ยวตามเกาะเลย

แนวๆนี้จะสามารถเที่ยวที่ไหนได้แบบพอไหวได้มั่งครับ(คืองบในการเที่ยวไม่ได้มากเท่าไร กลัวไปแล้วเสียเยอะกว่า Target ที่ตั้งไว้เยอะ)
รบกวนแนะนำโปรแกรมการท่องเที่ยวหน่อยนะครับ
หรือถ้ามีที่ไหนเหมาะกับการดำน้ำ ชมความงามในทะเลรบกวนแนะนำหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : Chevalier_ZII
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 54 21:22:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com