Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามผู้รู้ "สวนผึ้งรีสอร์ท" & "ปาลิโอ" หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่า ที่สวนผึ้ง ราชบุรี กับปาลิโอ เขาใหญ่ เนี่ย ช่วงไหนคือช่วงไฮซีซั่นของทางนู้นคะ?
คือว่า อยากไปเที่ยวแต่แบบว่า ไม่อยากไปช่วงเทศกาลหน่ะค่ะ ไม่ชอบคนเยอะ ๆ

แล้วราคาค่าห้องพักที่สวนผึ้ง กับ ปาลิโอ ช่วงโลว์ซีซั่น กับไฮซีซั่นต่างกันเยอะไหมคะ
ใครที่เคยไปเที่ยวมาแล้ว สอบถามหน่อยค่ะ ว่าราคาเป็นยังไง คือลองเข้าเว้ปแล้วมันไม่แสดงราคาค่ะ
ถ้าห้องพักมันเต็ม

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ปล.ตอนนี้แม่ฮ่องสอนหนาวมาก

จากคุณ : ดอกฝิ่น@สามหมอก
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 01:41:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com