Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตรวจทริประยองค่ะ ติดต่อทีมงาน

เดือนหน้าจะไปเที่ยวระยองค่ะ แต่ยังไม่รู้อะไรมากนัก ขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ มีเวลาแค่ 2 วันครึ่งเองค่ะ

วันแรกอยากเที่ยวในเมืองระยอง มีที่ไหนแนะนำบ้างคะ แล้วหาซื้อพวกของทะเลแห้งค่ะ มีเวลาทั้งวัน และพักที่โรงแรมบ้านเพ รถรับจ้างหาง่ายมั้ยคะ หรือว่าต้องเหมาทั้งวัน

วันที่สอง ว่าจะไปเกาะเสม็ดค่ะ แล้วอยากเที่ยวแบบทัวร์รอบเกาะ ไม่ทราบต้องจองหรือเปล่า

วันที่สามมีเวลาครึ่งวัน ไปเที่ยวไหนได้อีกไหมคะ
ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ

จากคุณ : ปูปลามาแล้ว
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 07:38:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com