Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> Bangkok is Back! พาสำรวจกรุงเทพราตรี หลังน้ำลด กับ สีสันที่ไม่เคยจางหาย ใน KlickOFF i'm traveler Magazine No.1 <<< ติดต่อทีมงาน

KlickOFF i’m traveler online magazine
ฉบับที่ 1 ประจำเดือนธันวาคม 2554 !

สวัสดีครับเพื่อนๆ กลับมาพบกับอ๊อฟอีกครั้งนะครับ วันนี้ อ๊อฟจะมาแนะนำเพื่อนๆให้รู้จักกับอีกหนึ่ง ผลงานใหม่ล่าสุดของผม นั่นคือ KlickOFF i’m traveler online magazine ซึ่งจะนำเสนอเรื่องราวของสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ ที่ผมได้เดินทางไปสัมผัส ผ่านมุมมองการถ่ายภาพของผมเอง ยังไง อย่าลืมเป็นกำลังใจและติดตามผลงานใหม่ของอ๊อฟ กับ KlickOFF i’m traveler online magazine กันได้ ทุกต้นเดือนนะครับ

ฉบับแรก ปฐมฤกษ์กันเลยกับ Bangkok is Back! นำเสนอ มุมมองการท่องเที่ยว และรูปถ่ายของ กรุงเทพมหานคร ผ่าน แหล่งท่องเที่ยวยามราตรี ไม่ว่าจะเป็น สะพานพุทธ ปากคลองตลาด ถนนพระอาทิตย์ ตรอกข้าวสาร และถนนราชดำเนิน ซึ่งหลายๆคนอาจจะสงสัยว่า หลังน้ำท่วมผ่านไป สถานที่ต่างๆ เหล่านี้ จะเป็นอย่างไรบ้าง ยังไง ลองไปติดตามกันเลยครับ

ป.ล. เพื่อนๆ สามารถ ดูแบบ E-Magazine ได้ที่ >> http://goo.gl/KU60x นะครับ

จากคุณ : winnerboyz
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 23:07:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com