Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเที่ยวกระบี่ แนะนำหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

1.อยากทราบว่ามีสถานที่ใด จุดใด ที่น่าประทับใจ สนุก และไม่น่าเบื่อบ้างครับ เช่นอาจจะมีกิจกรรมโลดโผนให้ทำด้วย หรือดำน้ำ น้ำใสมากๆ เป็นต้น ช่วยลิสต์จุดสถานที่ให้หน่อยนะครับ

2.อ่าวมาหยาดีไหมครับ ที่เข้าเคยถ่ายหนังฮอลลีวู้ด หรือก็เหมือนๆกับอ่าว หรือหาดอื่น

3.ถ้าผมจะไปกับทัวร์ ทัวร์ไหนดีบ้างครับ ที่ไม่แพงนัก 3 วัน 2 คืน

4.ค่าใช้จ่ายทั้งหมดกี่บาทต่อคนครับ ช่วยลิสต์เป็นค่าเครื่องบินไปกลับ ค่าเที่ยวหรือค่าทัวร์ 3 วัน 2 คืน สรุปแล้ว ผมต้องใช้เงินก้อนรวมเท่าไรครับ

ขอบคุณมากเลยครับบบบบบบบบบ :)))))))))

จากคุณ : TheK1Ninja
เขียนเมื่อ : วันสิ่งแวดล้อมไทย 54 03:01:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com