Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามโรงแรมหลักร้อยที่ตัวเมืองชียงรายครับ มองอยู่ 4 ที่ รบกวนด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ต้องไปทำธุระที่เชียงรายครับ

แนะนำที่พักให้ด้วยครับ

1. แสนภู คราวที่แล้วไปพักที่นี่ 500 บาท ถูกใจใช้ได้ ใกล้สถาณที่ต่างๆ เดินทางสะดวก ตอนนี้ ขึ้นเป็น 800 บาทครับ
2. Morning Dew ราคา 800 บาทครับ สอบถามว่า ใกล้ รร แสนภู
3. Ban Mai Mansion โทรไปไม่มีคนรับ ไม่ทราบพิกัด
4. ธัญยาอินน์ 650 บาท ทราบว่าอยู่ใกล้แยกพ่อขุน

ข้อจำกัด
1. ไปคนเดียว เป็นคนกลัวสุกี้น้ำ อยากได้โรงแรมที่ดูสะอาด คนพลุกพล่าน
2. ขออยู่ในตัวเมือง เดินทางสะดวก และต้องการไปกินร้านอาหารร้านหนึ่ง ใกล้โรงแรมเวียงอินน์
3. วันกลับจะต้องขึ้นเครื่องกลับที่สนามบินเชียงราย

จริงๆแล้ว หาข้อมูลในเนทพอสมควร หลายๆที่ดูดี แต่แอบกลัวถ้าต้องนอนคนเดียว T_T

ยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : LAPD21
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 54 10:09:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com