Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทริปเชียงราย รบกวนผู้รู้ช่วยดุทริปให้ด้วยนะคะ ติดต่อทีมงาน

ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เป็นน้องใหม่ เพิ่งสมัครสด ๆ ร้อน ๆ ค่ะ
เพราะมีโปรแกรมเชียงรายระหว่างวันที่ 18-20 มกรา 55 ค่ะ จองโปรของหางแดงเอาไว้ เลยอยากฝากเพื่อน ๆ พี่ ๆ ในห้องช่วยตรวจสอบทริปให้หน่อยค่ะ ไม่อยากขับรถ วนไปวนมาอ่ะค่ะ
เครื่องลงประมาณ 08.45 น. วันแรกคิดว่าจะไป
1. อนุสาวรีย์พ่อขุนเม็งราย
2. น้ำพุร้อนแม่จัน
3. ดอยแม่สลอง
คืนแรกพักที่ เดอ ริเวอร์ บูติค รีสอร์ท สามเหลี่ยมทองคำค่ะ

วันที่สอง ไปตลาดท่าขี้เหล็ก อาจข้ามไปพม่า
2. สามเหลี่ยมทองคำ นั่งเรือ ไปลาว
3. ดอยตุง
แล้วเข้าเมือง พักที่คงการ์เด้น รีสอร์ท

วันที่ 3 จะไปวัดร่องขุ่นค่ะ เพราะต้องไปสนามบินตอนเที่ยงค่ะ

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

ปล. ขอคำแนะนำรถเช่าด้วยค่ะ ไม่อยากเจอรถเช่าราคาแพงอ่ะ ^__^

แก้ไขเมื่อ 07 ธ.ค. 54 18:20:26

จากคุณ : น้องดวงตัวเด็ก
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 54 18:18:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com